DÂY HÀN QUANG

h2

h2

DÂY HÀN QUANG

  • Loại: LC Single-Mode
  • Đầu kết nối: LC/PC; LC/UPC hoặc LC/APC
  • Kiểu sợi quang: Single-Mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
  • Bước sóng: 1310~1510nm
  • Độ uốn cong: R≥3cm
goc1414568014-8043.jpg

DÂY HÀN QUANG MULTIMODE LC ( PIGTAIL LC)

Giá: Liên hệ

  • Loại: Singlemode hoặc Multimode
  • Đầu kết nối: LC/UPC
  • Hãng: Cablexa (Cablexa)
  • Vỏ: PVC
  • Độ suy giảm tín hiệu: < 0,2Db
10-3328.jpg

DÂY HÀN QUANG LC/UPC MULTIMODE

Giá: Liên hệ

  • Loại: Multimode OM3
  • Đầu kết nối: LC/UPC
  • Hãng: Cablexa (Cablexa)
  • Vỏ: PVC
  • Tốc độ: 10Gb
1541060170day-han-lc-om3-1457.jpg

DÂY HÀN QUANG LC OM3

Giá: Liên hệ

Zalo
favebook
icon-hotline0
code đông