h1

h2

h2

Sản phẩm

Module quang 1 sợi (SFP Transceiver) HHD- GB3512-20-LC một bộ thu phát quang một sợi 1,25Gb.Hỗ trợ dữ liệu tốc độ 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps, sử dụng sợi quang đơn mode khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km và 550m với sợi đa mode.

47-8476.jpg

MODULE QUANG 1 SỢI SFP TRANCEIVER HHD- GB3512-20-LC

Giá: Liên hệ

  • Module quang 1 sợi hãng GNET HHD-GB5315-20-LC hội tụ những ưu điểm vượt trội trong thiết kế và tính năng đã và đang được ưa chuộng sử dụng.
  • Module quang 1 sợi hãng GNET này tạo ấn tượng với khách hàng không chỉ bởi chất lượng, những tính năng vượt trội trong truyền tín hiệu quang mà còn ở thiết kế nhỏ gọn và khả năng cắm nóng tiện lợi dễ sử dụng.
46-2838.jpg

MODULE QUANG 1 SỢI GNET HHD-GB5315-20-LC

Giá: Liên hệ

  • Dây bện xoắn bảo vệ trong cáp ADSS
  • Lót cáp bằng cao su (có đệm lá thép mỏng đảm bảo bền chắc)
  • Khóa đỡ cáp
  • Móc treo chữ U
  • Ốc, bulong, chốt….
45-5197.jpg

BỘ TREO CÁP QUANG ADSS KHOẢNG VƯỢT 200M

Giá: Liên hệ

  • Móc treo cáp (CK9 móc treo cáp).
  • Chuyển hướng CK9.
  • Mắt néo: Thép chịu lực mã kẽm dầy 0.7mm.
  • Dây néo xoắn bện ngoài dài 1,1m
  • Dây bện xoắn bảo vệ trong cáp ADSS dài 1,4m
  • Ốc, bulong, chốt….
44-6004.jpg

BỘ TREO CÁP QUANG ADSS KHOẢNG VƯỢT 100M

Giá: Liên hệ

  • Bộ treo cáp quang adss khoảng vượt 300m tên khác Bộ đỡ cáp quang adss khoảng vượt 300m.
  • Con đỡ (củ đỡ, quả đỡ) cáp quang adss là phụ kiện treo néo cáp quang adss kv 300m. 
  • Bộ đỡ cáp quang adss khoảng vượt kv 300m còn gọi chuỗi treo cáp quang adss khoảng vượt kv 300m.
  • Được sử dụng để treo (đỡ) cáp quang adss (tự treo) trên cột điện có khoảng cách cột nhỏ hơn 300m.
43-5238.jpg

BỘ TREO CÁP QUANG ADSS KHOẢNG VƯỢT 300M

Giá: Liên hệ

  • Đầu nối suy hao quang là thiết bị làm giảm tín hiệu quang trong các liên kết cố định hoăc biến đổi trong sợi quang.
  • Chúng được sử dụng để kiểm soát mức độ công suất quang tại đầu ra của nguồn ánh sáng và thiết bị điện sang quang (E / O).
  • Người ta cũng dùng nó để kiểm tra các tuyến tính và chức năng, hình ảnh và bộ cảm biền
42-8848.jpg

ĐẦU NỐI SUY HAO QUANG ST MALE-FEMALE

Giá: 15.000đ

  • Suy hao pham vi rộng.
  • Tính hoat động ổn định.
  • Tổn hao thấp.
  • Có lẫy để giữ cố định.
  • Kích thước nhỏ gọn.
  • Kết cấu chắc chắn và đơn giản
41-9993.jpg

ĐẦU NỐI SUY HAO QUANG FC FEMALE-FEMALE

Giá: 10.000đ

Mục đích thông thường là ống bằng nhựa dùng để bọc sợi quang. Với tính bền vững, nên nó được thiết kế để bảo vệ mối hàn của cáp quang thành liền khối.

40-6051.jpg

ỐNG CO NHIỆT MÀU

Giá: Liên hệ

  • Máy hàn nối cáp quang DVP-730 Máy hàn cáp quang là một thiết bị dùng để nối hai sợi cáp quang lại với nhau, sợi cáp quang này được dùng để truyền thông tin trên nền quang.
  • Hiện nay chủ yếu có những loại sợi quang thông dụng sau: SM, MM, DS、NZ-DS、EDF.
  • Đây là những loại sợi được thiết kế trong truyền thông tin.
  • Máy hàn quang được thiết kế để nối những loại sợi quang trên.
  • Để nối hai sợi quang thủy tinh lại với nhau cần phải nung nóng chúng lên trên 1000 độ để hai sợi này nóng chảy và gắn lại với nhau.
  • Để làm được điều này, người ta dùng hai điện cực và phóng hồ quang giữa hai điện cực đốt nóng hai sợi quang. Đó là bản chất nguyên lý nối hai sợi cáp quang
38-6681.jpg

MÁY HÀN NỐI CÁP QUANG DVP-730

Giá: Liên hệ

  • Máy hàn nối cáp quang DVP-750 Máy hàn cáp quang là một thiết bị dùng để nối hai sợi cáp quang lại với nhau, sợi cáp quang này được dùng để truyền thông tin trên nền quang.
  • Hiện nay chủ yếu có những loại sợi quang thông dụng sau: SM, MM, DS、NZ-DS、EDF.
  • Đây là những loại sợi được thiết kế trong truyền thông tin.
  • Máy hàn quang được thiết kế để nối những loại sợi quang trên.
  • Để nối hai sợi quang thủy tinh lại với nhau cần phải nung nóng chúng lên trên 1000 độ để hai sợi này nóng chảy và gắn lại với nhau.
  • Để làm được điều này, người ta dùng hai điện cực và phóng hồ quang giữa hai điện cực đốt nóng hai sợi quang. Đó là bản chất nguyên lý nối hai sợi cáp quang
37-7057.jpg

MÁY HÀN NỐI CÁP QUANG DVP-750

Giá: Liên hệ

  • Đường kính lỗ tuốt từ 125um đến 250um
  • Có vít chỉnh để chỉnh đường kính lỗ tuốt chính xác theo sợi quang thực tế
  • Chất liệu thép carbon cường độ cao đảm bảo độ bền tuốt
  • Được gia công với độ chính xác cao
36-6849.jpg

KÌM TUỐT SỢI CÁP QUANG MILLER FO-103S

Giá: Liên hệ

  • Giúp tuốt lớp vỏ sợi quang 250um
  • Tuốt vỏ sợi cáp quang có đường kính 2.0mm ~ 3.0mm
  • Tuốt vỏ sợi cáp quang có đường kính 0.9mm
  • Sử dụng ngay và không cần phải chỉnh gì
  • Tuốt sợi chuyên nghiệp không làm sứt mẻ sợi cáp quang
  • Sản phẩm có độ chính xác cao, sử dụng rất tiện lợi, thao tác gọn nhẹ và êm ái
  • Tay cầm của kìm này bọc cao su rất dễ dàng cầm nắm
  • Có khóa kìm sau để bảo vệ khe tuốt trong quá trình sử dụng
34-8805.jpg

KÌM TUỐT SỢI QUANG PRO’SKIT 8PK-326

Giá: Liên hệ

  • Epson L1800 - A3
  • Loại máy in : Máy in màu khố A3
  • Khổ giấy tối đa : A3
  • Độ phân giải : 5760 x 1440 dpi
31-9242.jpg

Máy in phun màu khổ A3 Epson L1800

Giá: 15.600.000đ

  • Suy hao dư tín hiệu thấp
  • Mức độ định hướng cao.
  • Có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng.
  • Có thể lựa chọn chuẩn cáp Single-Mode hoặc cáp Multi-Mode
  • Các đầu nối chia quang đa dạng như chuẩn: SC, ST, FC, LC
  • Đầu vào 1 core ra 2 core (còn gọi 1Fo ra 2Fo) chuẩn SC/APC mini, singlemode
  • Các bước sóng hoạt động 850nm hoặc 1310nm hoặc 1550 hoặc tùy theo lựa chọn
30-634.jpg

BỘ CHIA QUANG 1X2 2X2 SC FC LC

Giá: Liên hệ

Bộ chia quang Splitter 1x2 (Optical Splitter PLC) đáp ứng các tiêu chuẩn GR-1209-CORE-2001 và GR-1221-CORE-1999. Sử dụng rộng rãi trong các hệ thống quang.

29-2640.jpg

BỘ CHIA QUANG SPLITER 1X2

Giá: Liên hệ

  • Sự suy hao tín hiệu thấp
  • Các PDL thấp (Phân cực phụ thuộc sự mất mát tín hiệu)
  • Mức độ định hướng cao
  • Tính đồng nhất giữa kênh và kênh tốt
  • Kích thước nhỏ gọn tiện dụng
  • Bước sóng hoạt động: 1260nm ~ 1650nm
  • Nhiệt độ hoạt động: từ -40 ° C đến 70 ° C
  • Độ tin cậy cao và ổn định (-40 ° C ~ 85 ° C)
  • Băng sợi nhạy G652D
26-9759.jpg

BỘ CHIA QUANG SPLITTER 1X4

Giá: Liên hệ

Bộ chia quang Splitter 1x16 (Optical Splitter PLC 1x16) thiết bị phân phối các tín hiệu quang sử dụng cáp Single mode nhỏ gọn, tiết kiệm chi phí.

25-1-8931.jpg

BỘ CHIA QUANG SPLITTER 1X16

Giá: Liên hệ

Đầu nối quang nhanh hay còn gọi là đầu Fast Connector một thiết bị được sử dụng rất phổ biến trong các ứng dụng viễn thông, các đường truyền mạng quang thông thụng. Đầu nối quang Fast Connector được dùng để thay thế giải pháp hàn cáp quang giúp tiết kiệm thời gian và công sức.

23-3798.jpg

ĐẦU NỐI QUANG NHANH SC/UPC

Giá: Liên hệ

Đầu nối quang nhanh hay còn gọi là đầu Fast Connector một thiết bị được sử dụng rất phổ biến trong các ứng dụng viễn thông, các đường truyền mạng quang thông thụng. Được sử dụng thay thế cho giải pháp hàn nối cáp quang, đầu nối quang nhanh đã và đang được ưa chuộng và sử dụng phổ biến trên thị trường.

22-6485.jpg

ĐẦU NỐI QUANG NHANH SC/APC

Giá: Liên hệ

  • Sự suy hao tín hiệu thấp
  • Sử dụng loại sợi G.652D
  • Tỷ lệ quang học: trung bình
  • Đường kính đầu vào / đầu ra: 0.9mm
  • Chất liệu áo: PVC hoặc LSZH
  • Bước sóng: 1260 ~ 1650 Nm
  • Nhiệt độ hoạt động từ -40ºC đến 70 ºC
  • Độ tin cậy cao và ổn định từ -40ºC đến 85 ºC
  • Kích thước nhỏ gọn, tiện dụng
21-2078.jpg

BỘ CHIA QUANG SPLITTER 1X8

Giá: Liên hệ

  • Làm từ nhự PVC có tính đàn hồi cao, chịu được tác động mạnh.
  • Dung lượng 12 sợi quang cố định trong ODF quang
  • Có khả năng xếp chồng
  • Loại khay bắt ODF cố định
18-3547.jpg

KHAY HÀN QUANG 12 CORE (12 FO)

Giá: 45.000đ

  • Cấu tạo: Nhựa ABS chất lượng cao
  • Màu sắc: Trắng
  • Kích thước: 230x120x20mm
  • Dung lượng 12 sợi quang cho mỗi khay
  • Bảo vệ mối hàn quang và quản lý các dây Pigtail
  • Dễ dàng lắp đặt và sử dụng
17-9022.jpg

KHAY HÀN QUANG 24 CORE (24 FO)

Giá: Liên hệ

  • Khả năng tương thích và độ tin cậy tốt
  • Các chi tiết với độ chính xác cao
  • Vỏ ống kết nối đầu quang bằng chất liệu đặc biệt
  • Độ suy hao thấp
  • Dễ dàng lắp đặt với các loại ODF
16-9299.jpg

ĐẦU NỐI QUANG SM SC-SC

Giá: 10.000đ

Là loại Adaptor chuyển đổi giúp tương thích với với đầu dây hàn quang và dây nhảy quang. sản phẩm Adaptor quang loại đôi hoặc đơn, đầu nối các loại SC/PC, SC/APC, FC/PC, FC/APC, ST/PC, ST/APC, MT-RJ/PC, LC/PC, LC/APC, MU, E2000,... Adaptor quang thường được dùng để lắp vào hộp ODF để nối tiếp giữa dây nối quang và thiết bị chuyển đổi quang điện, adaptor quang có chức năng tương tự như một patchpanel

15-1643.jpg

ĐẦU NỐI QUANG CHUYỂN ĐỔI SC-LC

Giá: Liên hệ

Zalo
favebook
icon-hotline0