Adaptor FlyPower 220AC 5V-2A Switching PS12A050K2000UD
h2
h2
Adaptor FlyPower 220AC 5V-2A Switching PS12A050K2000UD Adaptor FlyPower 220AC 5V-2A Switching PS12A050K2000UD
Thương hiệu: FLYPOWER PS12A050K2000UD
SKU:   PS12A050K2000UD
Model:  PS12A050K2000UD
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 chân dẹt
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 0.35A
Điện áp đầu ra: 5V 2A   - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 2mm x 0.5mm
Định mức đầu ra năng lượng: 10W
Mua hàng ở đâu giá rẻ và chất lượng ?
Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.
 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • Hàng chính hãng mới 100%
  • Không bán hàng kém chất lượng
  • Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
  • Ship Code toàn quốc
  • Kiểm tra sản phẩm tại nhà
  • Nhận hàng thanh toán tại nhà
  • Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
  • Chế độ hậu mãi toàn quốc
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Hỗ trợ giao hàng miễn phí tận nơi (Nội thành Biên Hòa)
Cam Kết Giá Tốt Nhất Thị Trường
* Website :
http://viteck.vn/
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH
Cam kết bán hàng
  • PHƯƠNG CHÂM PHỤC VỤ
    PHƯƠNG CHÂM PHỤC VỤ
    Uy Tín - Chất Lượng - Giá Tốt.
  • BẢO TRÌ - SỮA CHỮA
    BẢO TRÌ - SỮA CHỮA
    Cung cấp các gói bảo trì - sữa chữa tối ưu và hiệu quả nhất cho khách hàng.
  • HỖ TRỢ KỸ THUẬT
    HỖ TRỢ KỸ THUẬT
    Dịch vụ kĩ thuật nhanh - Hỗ trợ 24/7.
  • BÁN HÀNG ĐÚNG CHẤT LƯỢNG
    BÁN HÀNG ĐÚNG CHẤT LƯỢNG
    Hoàn tiền 100% nếu không đúng sản phẩm.
sản phẩm bán chạy
sản phẩm khuyến mãi
  • -11.3%
    • Hãng sản xuất : JETEK
    • Chủng loại : Case JETEK GAME 9311B
    • Kích thước (dài x rộng x cao) : 380 x 185 x 413 mm
    • Chất liệu : Thép SECC, Kính Cường Lực
    • Chuẩn Mainboard : Mini-ITX, Micro-ATX, ATX
    • Cổng giao tiếp bên ngoài : USB3.0 × 1, USB2.0 × 1, Headphone × 1, Microphone × 1 (hỗ trợ)
    • Khả năng tương thích : Chiều dài VGA tối đa: 350mm
    •                                       Chiều cao tản CPU tối đa: 160mm
    9311w1640x640-2382-4231.jpg
    CASE JETEK 9311 NEW GAME KIÊNG CƯƠNG LỰC
    Giá: 550.000đ
    620.000đ
  • -10.3%
    • Bộ vi xử lý: Intel Core i5 3210M
    • Chipset: Intel QM77 Express
    • Bộ nhớ trong: 4GB DDR3
    • Ổ đĩa cứng: SSD 120GB
    • Cạc màn hình: Intel HD Graphics / Nvidia NVS 5200M
    • Màn hình: 15.6 inch HD 1366x768
    images-8847.jpg
    Laptop Dell Latitude E6530 Intel - I5 3210M/ 4GB/ SSD 120GB/ 15.6 inch
    Giá: 7.000.000đ
    7.800.000đ
  • -4.4%
    • Bộ vi xử lý: Intel Core i5 4200U (2x1.9 GHz Turbot Boost 2.9Ghz)
    • Bộ nhớ trong: 8GB DDR3
    • Ổ cứng: SSD 128GB
    • Card màn hinh: Intel HD Graphics 4400
    • Màn hình: 12.5 inch HD
    55af314e03ecf9b2a0fd-8852.jpg
    Laptop Dell Latitude E7240 Intel - I5 4200U/ 8GB/ SSD 128GB/ 12.5 inch
  • -6.7%
    • Tự động kiểm tra tình trạng máy khi bật nguồn.
    • Màn hình hiển thị từ 1 – 9999
    • Mặt số sau máy hiển thị.1-999.
    • Cổng chờ nâng cấp usb 3.0, cổng chờ gắn hộp số hiển thị rời camera.
    • Hàng nhập khẩu nguyên chiếc chính hãng.
    • Giấy chứng nhận xuất xứ C.O
    900uv-1000.jpg
    MÁY ĐẾM TIỀN MANIC B – 900UV
  • -1.2%
    •  Chuẩn nén hình ảnh: H.265/H.264
    •  Cổng vào: 32 kênh IP độ phân giải lên đến 8MP , băng thông tối đa 200Mbps
    •  Cổng ra: VGA/ HDMI
    •  Hỗ trợ USB 3G/4G cắm trực tiếp giảm chi phí mua modem 3G
    •  Tích hợp: 2 SATA x 6TB, 2USB 2.0, Cloud, QR Code
    6-3092.jpg
    Đầu ghi 32 kênh IP KBVISION KX-4K8232N2
  • -6.3%
    •  CPU: i5 4310u chip tiết kiệm điện
    •  Ram 8gb PC3L
    •  HDD: SSD 180GB intel (siêu nhanh) siêu bền
    •  Camera, SD CARD, USB 3.0
    •  Màn hình 14 inch chống chói, siêu mỏng, nhẹ
    •  VGA: intel hd 4400 siêu bền
    2554hpelitebook94803-9239.png
    Laptop Hp Folio 9480M - I5 4300U/8GB/ SSD 180GB/ 14 inch
  • -9.2%
    • Chuẩn nén hình ảnh: H.265+ giúp tiết kiệm băng thông và ổ cứng.
    • Ghi hình ở độ phân giải: 4K, 6MP, 5MP, 4MP, 1080P, 720P...
    • Tương thích với tín hiệu ngõ ra: VGA/HDMI (2K), Spot Output.
    • Chế độ xem lại: 1/4 kênh đồng thời.
    • Hỗ trợ 1 ổ cứng SATA dung lượng 10TB.
    • Hỗ trợ 1 cổng vào và 1 cổng ra Audio.
    • Hỗ trợ âm thanh 2 chiều.
    p28191kbvision-kx-8116h1-3250.jpg
    Đầu ghi hình 4 kênh 5 in 1 KBVISION KX-D4K8104H1
  • -3.1%
    • 5X Protection II – Tính năng bảo vệ phần cứng cao cấp cho sự bảo vệ toàn diện
    • Tương thích bộ nhớ DDR4
    • Âm thanh hoành tráng trong game với tấm chắn được đèn LED chiếu sáng
    • UEFI BIOS được giới truyền thông ca ngợi với EZ Flash 3
    914473522125-2904.jpg
    MAINBOARD ASUS H110M-K SK1151 NEW CHÍNH HÃNG
  • -16.9%
    •  Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch Progressive Scan CMOS.
    •  Độ phân giải camera ip: 2.0 Megapixel.
    •  Chuẩn nén hình ảnh: H.265+/H.265/H.264+/H.264/MJPEG4.
    •  Tốc độ khung hình cao: 50fps/60fps(1920×1080).
    •  Ống kính: 2.8mm~12mm.