THIẾT BỊ VIỄN THÔNG

h2

h2

THIẾT BỊ VIỄN THÔNG

  • Mã sản phẩm: FT-8110GSA-20F-3S
  • Tốc độ truyền tải: 10/100/1000Mbps
  • Bước sóng: Multi mode: 850/1310nm; Single mode: 1310/1550nm
  • Khoảng cách truyền: 2 ~ 20km
  • Đầu nối: SC/UPC
converter-g-first-ft-8110gsa-20f-3s-1-9388.png

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100/1000Mbps G-First FT-8110GSA-20F-3S (A & B) - Khoảng cách lên đến 20KM

Giá: 850.000đ

-11.1%
  • Dãy tần : UHF 400-480MHz
  • Số kênh : 16 kênh tần số sử dụng công nghệ mã hóa tín hiệu giúp giảm thiểu nhiễu tín hiệu
  • Công suất phát : 5W
  • Cự ly liên lạc :
  • +Nội thành: 1 Km
  • +Ngoại thành: 1 - 2 Km
  • +Điều kiện lý tưởng: 3 Km
may-bo-dam-motorola-gp-650-1-8307.png

Bộ đàm Motorola GP-650 - Tần số UHF 400-480MHz

Giá: 400.000đ

450.000đ

  • Mã sản phẩm: HHD-220G-20
  • Tốc độ truyền tải: 10/100/1000Mbps
  • Bước sóng: Multi mode: 850/1310nm; Single mode: 1310/1550nm
  • Khoảng cách truyền: 2 ~ 20km
  • Đầu nối: SC/UPC
converter-2-soi-1000mbps-gnet-hdd-220g-20-1-1037.png

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100/1000Mbps G-NET HHD-220G-20 (A&B) - Chính hãng

Giá: 850.000đ

  •  Nghe lại file ghi âm để biết được phản hồi khách hàng, đánh giá được hiệu quả làm việc của nhân viên
  •  Thuận tiện cho liên lạc nội bộ
  •  Phục vụ cho bộ phận chăm sóc khách hàng
  •  Tích hợp các phần mềm CRM, ERP kết nối vào tổng đài ảo để biết được thông tin khách hàng khi gọi đến, click to dial khi gọi ra, lịch sử cuộc gọi,….
  •  Bộ phận telesales sử dụng tổng đài để gọi ra ngoài, thực hiện nhiều cuộc gọi cùng lúc
  •  Tận dụng Internet nội bộ, tiết kiệm cước phí gọi ra….
  •  Tích hợp được đầu số cố định, đầu số di động, số hotline 1900, 1800,…
tong-dai-5018.png

Dịch Vụ Lắp Đặt Tổng Đài Điện Thoại Nội Bộ tại Biên Hoà Đồng Nai

Giá: Liên hệ

  •  Thi công lắp đặt các đường cáp quang đi treo, đi ngầm cho các đơn vị viễn thông Viettel, VNPT, FPT,…
  •  Thi công lắp đặt các đường cáp quang nội bộ cho các tập đoàn, tổng công ty, ngân hàng, siêu thị, kho bãi,…
  •  Thi công lắp đặt các hệ thống đường trục cáp quang từ host đến các tủ,…
  •  Thi công đo kiểm chất lượng đường truyền, tìm kiễm lỗi cáp và khắc phục sự cố cáp quang.
dich-vu-thi-cong-cap-quang-keo-cap-quang-tai-bien-hoa-dong-nai-7205.png

Dịch Vụ Thi Công Cáp Quang, Kéo Cáp Quang tại Biên Hoà Đồng Nai

Giá: Liên hệ

  • Dễ dàng thi công trong thời gian không đầy 3 phút
  • Hỗ trợ tái sử dụng đến 05 lần
  • Độ bền cao, thích hợp sử dụng cho cáp FTTH ống đệm chặt
  • Suy hao chèn thấp - Insertion Loss < 0.3dB và Suy hao phản xạReturn Loss > 55dB
  • Đầu fast chuẩn UPC dùng trong viễn thông Kết nối nhanh
dau-noi-quang-fast-connect-4-4397.png

Đầu nối quang nhanh (Fast Connect) FTTH FC SC/UPC tiện dụng

Giá: 9.000đ

-22.7%
  • Dễ dàng thi công trong thời gian không đầy 3 phút
  • Hỗ trợ tái sử dụng đến 05 lần
  • Độ bền cao, thích hợp sử dụng cho cáp FTTH ống đệm chặt
  • Suy hao chèn thấp - Insertion Loss < 0.3dB và Suy hao phản xạReturn Loss > 55dB
  • Đầu fast chuẩn UPC dùng trong viễn thông Kết nối nhanh
dau-noi-quang-fast-connect-4-4969.png

Hộp 10 Đầu nối quang nhanh (Fast Connect) FTTH FC SC/UPC tiện dụng

Giá: 85.000đ

110.000đ

-18%
  •  Cắt sợi quang đơn hay cắt ribbon( nhiều sợi quang 1 lần) 
  •  Đường kính sợi quang: 125µm
  •  Đường kính sợi bao gồm lớp phủ: 250 ~ 900µm 
  •  Góc cắt thành phẩm so với phương nằm ngang: 90° ± 0.5° ( đối với sợi đơn ) 
  •  Chiều dài sợi thành phẩm: sợi đơn dao động 5 đến 20mm 
dao-cat-soi-quang-mini-bo-tui-1-2416.jpg

Dao cắt sợi quang AUA-X01 Mini bỏ túi - thiết kế nhỏ gọn - tiện dụng - có khay tuốt sợi quang

Giá: 205.000đ

250.000đ

-31.9%
  • Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn 
  • Tốc độ truyền dữ liệu 10/100/1.000Mbps 
  • Chế độ hoạt động song công đầy đủ hoặc một nửa 
  • Cung cấp một kết nối RJ45 và SC sợi giao diện 
  • Giao diện RJ45 hỗ trợ tính năng 100Mbps và 1000Mbps tự động 
bo-chuyen-doi-quang-media-converter-hd-et-880gis-3-1-9-4886.jpg

Cặp 2 Converter Quang - Bộ Chuyển Đổi Quang 10/100/1000Mbps HD ET-880GIS-3-1 AB - Giá rẻ, Độ ổn định cao

Giá: 470.000đ

690.000đ

  •  Dây mạng 4 sợi đồng nguyên chất, độ tinh khiết đến 99,99% dùng để truyền tải tín hiệu mạng Lan
  •  Sợi dây thép gia cường chịu lực giúp dây kéo với khoảng cách rất xa mà không lo bị đứt, dễ dàng chạy dây ngoài trời.
  •  Vỏ cứng HDPE có thể chịu được nắng mưa trong nhiều năm.
  •  Lõi dây đồng nguyên chất tăng cường tín hiệu
  •  Có màu khác nhau tránh nhầm lẫn
day-cap-mang-4-loi-unicom-co-thep-cuong-luc-3276.png

Dây Cáp Mạng 4 lõi Có thép cường lực ( Cuộn 300m ) - Lõi Đồng Chuyên dụng kéo ngoài trời

Giá: 1.150.000đ

  •  Dây mạng 4 sợi đồng nguyên chất, độ tinh khiết đến 99,99% dùng để truyền tải tín hiệu mạng Lan
  •  Sợi dây thép gia cường chịu lực giúp dây kéo với khoảng cách rất xa mà không lo bị đứt, dễ dàng chạy dây ngoài trời.
  •  Vỏ cứng HDPE có thể chịu được nắng mưa trong nhiều năm.
  •  Lõi dây đồng nguyên chất tăng cường tín hiệu
  •  Có màu khác nhau tránh nhầm lẫn
day-cap-mang-4-loi-unicom-co-thep-cuong-luc-909.png

Dây Cáp Mạng 4 lõi Có thép cường lực lẻ ( 1m ) - Lõi Đồng Chuyên dụng kéo ngoài trời - Hỗ trợ bấm 2 đầu

Giá: 4.000đ

-20.8%
  • Dễ dàng thi công trong thời gian không đầy 3 phút
  • Hỗ trợ tái sử dụng đến 05 lần
  • Độ bền cao, thích hợp sử dụng cho cáp FTTH ống đệm chặt
  • Suy hao chèn thấp - Insertion Loss < 0.3dB và Suy hao phản xạReturn Loss > 55dB
  • Đầu fast chuẩn APC dùng trong viễn thông Kết nối nhanh
dau-noi-quang-fast-connect-2-165.jpg

Hộp 10 Đầu nối quang nhanh (Fast Connect) FTTH FC SC/APC tiện dụng

Giá: 95.000đ

120.000đ

-16.7%
  • Suy hao chèn thấp - Insertion Loss < 0.3dB và Suy hao phản xạReturn Loss > 55dB
  • Đầu fast chuẩn APC dùng trong viễn thông Kết nối nhanh
  • Fast cáp quang Suy hào : <0.3dB
  • Chiều dài: 55mm ( loại ngắn phù hợp dễ thao tác )
  • Chất liệu nhựa bền
dau-noi-quang-fast-connect-2-808.jpg

Đầu nối quang nhanh (Fast Connect) FTTH FC SC/APC tiện dụng

Giá: 10.000đ

12.000đ

  •  Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45: Thích ứng 100Mbps và 1000Mbps.
  •  Tốc độ truyền dữ liệu quang: 100Mbps và 1000Mbps.
  •  Khoảng cách cáp mạng (RJ45): 100m.
  •  Khoảng cách quang: 20km – Single-mode.
  •  Loại dây cáp điện: UTP 5.
  •  Loại dây cáp quang: Single-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm.
combo-cap-quang-va-converter-3344.jpg

Combo 150m 180m 200m Cáp quang 1F0 bấm sẵn 2 đầu FC + 1 cặp converter XG GMA-WS01/02-20 100Mbps / GMA-MS01/02-20 1Gbps

Giá: Liên hệ

  •  Chuẩn: IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX.
  •  Tín hiệu điện: T+, T-, R+, R, GND.
  •  Tín hiệu quang: TX, RX.
  •  Chế độ làm việc: Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex.
  •  Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45: Thích ứng 1000Mbps 
converter-quang-xg-10m-100m-1000m-1-3563.jpg

Cặp 2 Converter Quang - Bộ Chuyển Đổi Quang 100/1000Mbps XG GMA-MS01/02-20 1Gb AB

Giá: 550.000đ

  •  Chuẩn: IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX.
  •  Tín hiệu điện: T+, T-, R+, R, GND.
  •  Tín hiệu quang: TX, RX.
  •  Chế độ làm việc: Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex.
  •  Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45: Thích ứng 100Mbps 
converter-quang-xg-10m-100m-1000m-1-5465.jpg

Cặp 2 Converter Quang - Bộ Chuyển Đổi Quang 10/100Mbps XG GMA-WS01/02-20 100Mbps AB

Giá: 450.000đ

  •  Hỗ trợ chuẩn Gigabit Ethernet.
  •  Thỏa tất cả các yêu cầu của Gigabit Ethernet(IEEE 802.3ab).
  •  Thẩm tra độc lập bởi ETL SEMKO.
  •  Băng thông hỗ trợ lên tới 600 MHz.
  •  Hiệu suất 3dB NEXT trên chuẩn Cat 6.
cap-mang-cat6-commscope-1-3825.png

Cáp Mạng COMMSCOPE AMP Cat6 UTP (Thùng 305m) (P/N: 4-1427254-6) Chính Hãng

Giá: 3.250.000đ

  •  Dải tần số UHF  400-470 Mhz
  •  Dải tần số VHF :  136-174 Mhz
  •  Công suất cao tần : 5 Watt
  •  Công suất âm thanh :  300 mW (8 ohm)
  •  Độ nhạy thu :  0,16 mV
may-bo-dam-motorola-gp-950-plus-1-292.jpg

Máy Bộ Đàm Motorola GP-950 Plus - 2 Dãy tần số ( UHF,VHF )

Giá: 1.570.000đ

  • ( Cuộn 1000M)
  • Loại thuê bao: Dây thuê bao quang treo, nệm chặt 01 sợi quang
  • Tín hiệu thuê bao: FTTH 2x5 -01FO
  • Trọng Lượng dây/ Trọng lượng tổng: 20Kg/21kg
  • Tiêu chuẩn sản xuất: TCVN 8696:2011
  • Số sợi: 1 sợi quang đơn mode.
z3368826110735db085bffae70a96ed13ef3c0727e6072-5230.jpg

Dây cáp quang 1 FO ( Cáp dẹt) single mode

Giá: 1.000đ

  •  Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100/1000 Base-Tx đến 1000 Base-LX, Full Duplex, Single mode.
  •  Khoảng cách truyền: 20 km.
  •  Bước sóng quang hoạt động: 1310nm.
  •  Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
  •  Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
bo-chuyen-doi-quang-dien-bton-bt-950gs-20-4-5398.jpg

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện (A>B) Media Converter BTON BT-950GS-20

Giá: 790.000đ

  •  8 Lõi đồng nguyên chất 99.97%.
  •  Đường kính lõi đồng 0.450±0.005mm.
  •  Độ dày vỏ 0.50±0.05mm.
  •  Đường kính dây 4.7±0.4mm.
  •  Vỏ cách điện lõi dây: HDPE.
cap-mang-cat5e-utp-hikvision-1-7726.png

Cáp mạng CAT5E UTP HIKVISION DS-1LN5E-E/E( Thùng 305m ) - Đồng nguyên chất - Chính hãng

Giá: 1.850.000đ

  •  Bộ đàm MOTO UV68D  là máy bộ đàm cầm tay có 2 dãy tần trên cùng một máy UHF và VHF giúp cho khách hàng đang sử dụng ở băng tần nào mua thêm cũng két hợp được với máy đang dùng hiện tại.
  •  Mang lại cho doanh nghiệp của bạn một bước đột phá mang tính cạnh tranh về thiết bị thông tin liên lạc, tăng cường tính hiệu quả của đội ngũ nhân sự và lợi nhuận toàn diện với 127 kênh , chia nhóm, đội rất thuận tiện 
bo-dam-motorola-uv68d-1-3971.jpg

Máy Bộ Đàm Motorola UV68D

Giá: 1.540.000đ

  •  Dung lượng pin : 5800Mah cực cao
  •  Màn hình LED hiển thị số kênh
  •  Pin được thiết kế Li - on cho phép sạc  nhồi và sạc nhanh hơn pin Ni -ken
  •  Dung lượng pin khá cao cho phép thời gian sử dụng của máy lên hơn 2 ngày và thời gian chờ lên đến 4 ngày
  •  Công suất phát :12W giúp máy đi xa hơn và âm thanh nghe to rõ
  •  Âm thanh máy thiết kế trong, không bị tạp âm hay nhiễu âm khi liên lạc
bo-dam-motorola-m25-1-6209.png

Máy Bộ Đàm Motorola GP-M25

Giá: 1.150.000đ

-7.9%
  • Cáp mạng AMP Cat5 có kích cỡ dây dẫn theo tiêu chuẩn Mỹ (AWG) là 24AWG và tần số hoạt động là 100MHz. Cáp mạng hỗ trợ ứng dụng Gigabit Ethernet (tốc độ truyền tín hiệu 100 Mbps) để tăng tốc độ truyền tải tín hiệu cho máy tính. Ngoài ra, sản phẩm có chất lượng tốt chạy với tốc độ 1GB giúp đảm bảo sự toàn vẹn của tín hiệu giữa các thiết bị.
cap-mang-cat5e-amp-commscope-392.jpg

Thùng cáp mạng Commscope AMP Cat5e UTP 6-219590-2 ( 305m )

Giá: 1.980.000đ

2.150.000đ

Zalo
favebook
icon-hotline0