THIẾT BỊ VIỄN THÔNG

h2

h2

THIẾT BỊ VIỄN THÔNG

  •  Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45: Thích ứng 100Mbps và 1000Mbps.
  •  Tốc độ truyền dữ liệu quang: 100Mbps và 1000Mbps.
  •  Khoảng cách cáp mạng (RJ45): 100m.
  •  Khoảng cách quang: 20km – Single-mode.
  •  Loại dây cáp điện: UTP 5.
  •  Loại dây cáp quang: Single-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm.
combo-cap-quang-va-converter-3344.jpg

Combo 150m 180m 200m Cáp quang 1F0 bấm sẵn 2 đầu FC + 1 cặp converter XG GMA-WS01/02-20 100Mbps / GMA-MS01/02-20 1Gbps

Giá: Liên hệ

  •  Chuẩn: IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX.
  •  Tín hiệu điện: T+, T-, R+, R, GND.
  •  Tín hiệu quang: TX, RX.
  •  Chế độ làm việc: Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex.
  •  Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45: Thích ứng 1000Mbps 
converter-quang-xg-10m-100m-1000m-1-3563.jpg

Cặp 2 Converter Quang - Bộ Chuyển Đổi Quang 100/1000Mbps XG GMA-MS01/02-20 1Gb AB

Giá: 550.000đ

  •  Chuẩn: IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX.
  •  Tín hiệu điện: T+, T-, R+, R, GND.
  •  Tín hiệu quang: TX, RX.
  •  Chế độ làm việc: Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex.
  •  Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45: Thích ứng 100Mbps 
converter-quang-xg-10m-100m-1000m-1-5465.jpg

Cặp 2 Converter Quang - Bộ Chuyển Đổi Quang 10/100Mbps XG GMA-WS01/02-20 100Mbps AB

Giá: 450.000đ

  •  Hỗ trợ chuẩn Gigabit Ethernet.
  •  Thỏa tất cả các yêu cầu của Gigabit Ethernet(IEEE 802.3ab).
  •  Thẩm tra độc lập bởi ETL SEMKO.
  •  Băng thông hỗ trợ lên tới 600 MHz.
  •  Hiệu suất 3dB NEXT trên chuẩn Cat 6.
capmang-commscope-amp-cat6-utp-1-2965.jpg

Cáp Mạng COMMSCOPE AMP Cat6 UTP (Thùng 305m) (P/N: 4-1427254-6) Chính Hãng

Giá: 3.250.000đ

  •  Dải tần số UHF  400-470 Mhz
  •  Dải tần số VHF :  136-174 Mhz
  •  Công suất cao tần : 5 Watt
  •  Công suất âm thanh :  300 mW (8 ohm)
  •  Độ nhạy thu :  0,16 mV
may-bo-dam-motorola-gp-950-plus-1-292.jpg

Máy Bộ Đàm Motorola GP-950 Plus - 2 Dãy tần số ( UHF,VHF )

Giá: 1.570.000đ

  • ( Cuộn 1000M)
  • Loại thuê bao: Dây thuê bao quang treo, nệm chặt 01 sợi quang
  • Tín hiệu thuê bao: FTTH 2x5 -01FO
  • Trọng Lượng dây/ Trọng lượng tổng: 20Kg/21kg
  • Tiêu chuẩn sản xuất: TCVN 8696:2011
  • Số sợi: 1 sợi quang đơn mode.
z3368826110735db085bffae70a96ed13ef3c0727e6072-5230.jpg

Dây cáp quang 1 FO ( Cáp dẹt) single mode

Giá: 1.000đ

  •  Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100/1000 Base-Tx đến 1000 Base-LX, Full Duplex, Single mode.
  •  Khoảng cách truyền: 20 km.
  •  Bước sóng quang hoạt động: 1310nm.
  •  Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
  •  Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
bo-chuyen-doi-quang-dien-bton-bt-950gs-20-4-5398.jpg

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện (A>B) Media Converter BTON BT-950GS-20

Giá: 790.000đ

  •  8 Lõi đồng nguyên chất 99.97%.
  •  Đường kính lõi đồng 0.450±0.005mm.
  •  Độ dày vỏ 0.50±0.05mm.
  •  Đường kính dây 4.7±0.4mm.
  •  Vỏ cách điện lõi dây: HDPE.
cap-mang-cat5e-utp-hikvision-ds-1ln5e-e-497.jpg

Cáp mạng CAT5E UTP HIKVISION DS-1LN5E-E/E( Thùng 305m ) - Đồng nguyên chất - Chính hãng

Giá: 1.850.000đ

  •  Bộ đàm MOTO UV68D  là máy bộ đàm cầm tay có 2 dãy tần trên cùng một máy UHF và VHF giúp cho khách hàng đang sử dụng ở băng tần nào mua thêm cũng két hợp được với máy đang dùng hiện tại.
  •  Mang lại cho doanh nghiệp của bạn một bước đột phá mang tính cạnh tranh về thiết bị thông tin liên lạc, tăng cường tính hiệu quả của đội ngũ nhân sự và lợi nhuận toàn diện với 127 kênh , chia nhóm, đội rất thuận tiện 
bo-dam-motorola-uv68d-1-3971.jpg

Máy Bộ Đàm Motorola UV68D

Giá: 1.540.000đ

  •  Dung lượng pin : 5800Mah cực cao
  •  Pin được thiết kế Li - on cho phép sạc  nhồi và sạc nhanh hơn pin Ni -ken
  •  Dung lượng pin khá cao cho phép thời gian sử dụng của máy lên hơn 2 ngày và thời gian chờ lên đến 4 ngày
  •  Công suất phát :12W giúp máy đi xa hơn và âm thanh nghe to rõ
  •  Âm thanh máy thiết kế trong, không bị tạp âm hay nhiễu âm khi liên lạc
bo-dam-motorola-gp-m25-6-1166.jpg

Máy Bộ Đàm Motorola GP-M25

Giá: 1.150.000đ

-7.9%
  • Cáp mạng AMP Cat5 có kích cỡ dây dẫn theo tiêu chuẩn Mỹ (AWG) là 24AWG và tần số hoạt động là 100MHz. Cáp mạng hỗ trợ ứng dụng Gigabit Ethernet (tốc độ truyền tín hiệu 100 Mbps) để tăng tốc độ truyền tải tín hiệu cho máy tính. Ngoài ra, sản phẩm có chất lượng tốt chạy với tốc độ 1GB giúp đảm bảo sự toàn vẹn của tín hiệu giữa các thiết bị.
cap-mang-cat5e-amp-commscope-392.jpg

Thùng cáp mạng Commscope AMP Cat5e UTP 6-219590-2 ( 305m )

Giá: 1.980.000đ

2.150.000đ

  • Thiết kế với 4 cặp dây, chất liệu: CCA, kích thước: 24AWG (0.51mm).
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m.
  • Đáp ứng nhu cầu cho những ứng dụng Gigabit Ethernet, 10/100BASE-TX...
  • Cho phép cấp nguồn qua Ethernet (PoE) lên tới 80m.
cap-mang-aptek-cat5e-utp-3428.jpg

CÁP MẠNG APTEK CAT.5E UTP CCA (Thùng 305m)

Giá: 1.080.000đ

  • GPU: ARM Mali-450 (5 Cores)
  • CPU: Amlogic S905W 64 Bit
  • Core: 1.5 GHz
  • RAM: 2G – RAM
  • ROM (Bộ nhớ trong): 16G EMMC
thiet-bi-truyen-hinh-vinabox-a15-1-9571.jpg

Thiết bị truyền hình VINABOX A15

Giá: 850.000đ

IES7211-1GE1GF-CA Converter công nghiệp 1 Ports 10/100/1000Mbps Managed Industrial Switch with 1 Gigabit SFP hãng Cablexa chất lượng tốt, giá cạnh tranh

67-8479.jpg

CONVERTER CÔNG NGHIỆP IES7211-1GE1GF-CA CABLEXA

Giá: Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện FMC-100-M-CA được bảo vệ bên trong một lớp hộp là vỏ bằng bìa Carton cứng cáp và tất nhiên cũng đầy đủ các thông tin để quý khách hàng có thể nhận biết một cách dễ dàng nhất. Hình mô phỏng thiết bị, các tiêu chuẩn rồi tem chứa thông số của bộ chuyển đổi quang đều có đầy đủ trên vỏ hộp.

66-2416.jpg

CONVERTER QUANG 1 SỢI FMC-100-M-CA CABLEXA

Giá: Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC 200DS là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện. POC 200DS dùng sợi quang để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 10 km lên đến 120km. Bộ chuyển đổi POC 200DS được sử dụng chủ yếu là trong các giải pháp FTTx, khi mà hiện nay các thiết bị phía khách hàng hầu hết là dùng các giao diện điện .

65-5402.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN POSTEF POC-200DS

Giá: Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I Industrial Media Converter Công nghiệp Media Converter OPT-1100I được chuyển đổi 10/100 TX 100 phương tiện truyền thông được thiết kế cho FX, khoảng cách truyền dẫn dài trong môi trường khắc nghiệt.

64-2027.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN OPT-1100I

Giá: Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS Những Tính Năng Nổi Bật: Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời. Cung cấp cấu hình chuyển mạch chế độ truyền bán song công / song công cho cổng FX. Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

63-3043.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TP-LINK MC110CS

Giá: 850.000đ

Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM 10/100Mbps MC111CS Những Tính Năng Nổi Bật: Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời Được thông qua công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang

61-3501.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TP- LINK WDM MC111CS

Giá: 1.000.000đ

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802 - Fast Ethernet Bridge Media Converter PLANET FT-802 Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802 Sản phẩm PLANET FT-802 là bộ chuyển đổi giữa 100Base-FX quang và 10/100Base-TX cáp xoắn (STP). Nó hỗ trợ cả hai chế độ song công và đơn công có thể lựa chọn được và hỗ trợ nhiều dạng cáp quang.

60-6857.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN PLANET FT-802

Giá: 1.800.000đ

Media Converter TP-Link MC200CM Gigabit Multi-Mode Media Converter MC200CM Highlights: Complies with IEEE 802.3ab and IEEE 802.3z Provides switch configuration of Force /Auto transfer mode for FX port Extends fiber distance up to 0.55km

59-3054.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TP-LINK MC200CM

Giá: 1.950.000đ

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-22024. Gigaethernet to SFP Port, Media converter gigabit OPT-2204 Với thích ứng 10/100/1000M cổng RJ45 và hai thích nghi 1000M tiêu chuẩn cổng SFP, người dùng có thể cần phải sử dụng các module SFP khác nhau, chẳng hạn như 1000Base-T, 1000Base-SX, 1000Base -LX.

58-6322.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN OPT-2204

Giá: Liên hệ

Converter công nghiệp 10/100M với 2 cổng quang 100M và 3 cổng UTP 10/100M. Sản phẩm cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp: chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém, sử dụng chip IC mới nhất của Mỹ với chất lượng thu phát cao. Được sử dụng trong các mô hình kết nối quang như lặp tín hiệu quang hoặc converter quang Ethernet single/multimode, làm việc trong các môi trường khắc nghiệt.

57-2648.jpg

BỘ CHUYỂN ĐÔI QUANG ĐIỆN GT-SF05SS

Giá: Liên hệ

GT-SG04: Switch 4 cổng Gigabit Ethernet với 2 cổng UTP 10/100/1000M và 2 cổng cắm module SFP 1000M. Người sử dụng có thể dùng các loại module khác nhau tùy theo yêu cầu, ví dụ: 1000Base-T, 1000Base-SX, 1000Base-LX… Sản phẩm cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp: chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém, sử dụng chip IC mới nhất của Mỹ với chất lượng thu phát cao. Được sử dụng trong các mô hình kết nối quang Ethernet.

56-2535.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN CÔNG NGHIỆP GT-SG04

Giá: Liên hệ

Zalo
favebook
icon-hotline0