THIẾT BỊ QUANG - CÁP QUANG

h2

h2

THIẾT BỊ QUANG - CÁP QUANG

IES7211-1GE1GF-CA Converter công nghiệp 1 Ports 10/100/1000Mbps Managed Industrial Switch with 1 Gigabit SFP hãng Cablexa chất lượng tốt, giá cạnh tranh

67-8479.jpg

CONVERTER CÔNG NGHIỆP IES7211-1GE1GF-CA CABLEXA

Giá: Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện FMC-100-M-CA được bảo vệ bên trong một lớp hộp là vỏ bằng bìa Carton cứng cáp và tất nhiên cũng đầy đủ các thông tin để quý khách hàng có thể nhận biết một cách dễ dàng nhất. Hình mô phỏng thiết bị, các tiêu chuẩn rồi tem chứa thông số của bộ chuyển đổi quang đều có đầy đủ trên vỏ hộp.

66-2416.jpg

CONVERTER QUANG 1 SỢI FMC-100-M-CA CABLEXA

Giá: Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC 200DS là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện. POC 200DS dùng sợi quang để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 10 km lên đến 120km. Bộ chuyển đổi POC 200DS được sử dụng chủ yếu là trong các giải pháp FTTx, khi mà hiện nay các thiết bị phía khách hàng hầu hết là dùng các giao diện điện .

65-5402.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN POSTEF POC-200DS

Giá: Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100I Industrial Media Converter Công nghiệp Media Converter OPT-1100I được chuyển đổi 10/100 TX 100 phương tiện truyền thông được thiết kế cho FX, khoảng cách truyền dẫn dài trong môi trường khắc nghiệt.

64-2027.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN OPT-1100I

Giá: Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS Những Tính Năng Nổi Bật: Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời. Cung cấp cấu hình chuyển mạch chế độ truyền bán song công / song công cho cổng FX. Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

63-3043.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TP-LINK MC110CS

Giá: 850.000đ

Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM 10/100Mbps MC111CS Những Tính Năng Nổi Bật: Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời Được thông qua công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang

61-3501.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TP- LINK WDM MC111CS

Giá: 1.000.000đ

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802 - Fast Ethernet Bridge Media Converter PLANET FT-802 Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802 Sản phẩm PLANET FT-802 là bộ chuyển đổi giữa 100Base-FX quang và 10/100Base-TX cáp xoắn (STP). Nó hỗ trợ cả hai chế độ song công và đơn công có thể lựa chọn được và hỗ trợ nhiều dạng cáp quang.

60-6857.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN PLANET FT-802

Giá: 1.800.000đ

Media Converter TP-Link MC200CM Gigabit Multi-Mode Media Converter MC200CM Highlights: Complies with IEEE 802.3ab and IEEE 802.3z Provides switch configuration of Force /Auto transfer mode for FX port Extends fiber distance up to 0.55km

59-3054.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TP-LINK MC200CM

Giá: 1.950.000đ

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-22024. Gigaethernet to SFP Port, Media converter gigabit OPT-2204 Với thích ứng 10/100/1000M cổng RJ45 và hai thích nghi 1000M tiêu chuẩn cổng SFP, người dùng có thể cần phải sử dụng các module SFP khác nhau, chẳng hạn như 1000Base-T, 1000Base-SX, 1000Base -LX.

58-6322.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN OPT-2204

Giá: Liên hệ

Converter công nghiệp 10/100M với 2 cổng quang 100M và 3 cổng UTP 10/100M. Sản phẩm cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp: chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém, sử dụng chip IC mới nhất của Mỹ với chất lượng thu phát cao. Được sử dụng trong các mô hình kết nối quang như lặp tín hiệu quang hoặc converter quang Ethernet single/multimode, làm việc trong các môi trường khắc nghiệt.

57-2648.jpg

BỘ CHUYỂN ĐÔI QUANG ĐIỆN GT-SF05SS

Giá: Liên hệ

GT-SG04: Switch 4 cổng Gigabit Ethernet với 2 cổng UTP 10/100/1000M và 2 cổng cắm module SFP 1000M. Người sử dụng có thể dùng các loại module khác nhau tùy theo yêu cầu, ví dụ: 1000Base-T, 1000Base-SX, 1000Base-LX… Sản phẩm cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp: chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém, sử dụng chip IC mới nhất của Mỹ với chất lượng thu phát cao. Được sử dụng trong các mô hình kết nối quang Ethernet.

56-2535.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN CÔNG NGHIỆP GT-SG04

Giá: Liên hệ

  • Bộ chuyển đổi Mini RS-232 sang quang UT-2077
  • Mã: UT-2077
  • Hãng sản xuất: UTEK
55-2671.png

BỘ CHUYỂN ĐỔI MINI RS-232 SANG QUANG UT-2077

Giá: Liên hệ

Bộ thu phát 32 kênh Video sang quang SWV63200 Model SWV63200 Multiplexer/Transmitter chấp nhận một trong những thành phần tín hiệu băng tần video qua cổng video BNC. Nó sau đó thực hiện một dãy bộ chuyển đổi tương tự 8 bit trên một video băng tần các tín hiệu, bộ dồn kênh dữ liệu PCM hiệu quả và truyền dữ liệu quang học qua một sợi quang tới SWV63200. Video kỹ thuật số truyền từ video SWV63200 đơn vị multiplexer/transmitter, được nhận bởi SWV63200, có nhiệm vụ định tuyến dữ liệu ảnh sang bộ chuyển đổi digital-to-analog qua một đường video cổng BNC đầu ra. Các model SWV63200 và SWV63200 lắp khung, plug-in cards đó chiếm một trong những khe cắm trong một Series SWV63200-2U card chassis. Các thiết bị hoạt động với điện áp 220VAC từ nguồn cấp chasiss.

40-4203.jpg

BỘ THU PHÁT 32 KÊNH VIDEO SANG QUANG SWV63200

Giá: Liên hệ

  • Truyền tín hiệu Video và điều khiển khoảng cách từ xa bằng cáp quang
  • Khoảng cách tối đa 3km đối với sợi Multimode
  • Khoảng cách tối đa 120Km đối với Singlemode
39-4997.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI TÍN HIỆU VIDEO SANG QUANG VANTECH VTF-04

Giá: Liên hệ

  • Truyền tín hiệu Video và điều khiển khoảng cách từ xa bằng cáp quang
  • Khoảng cách tối đa 3km đối với sợi Multimode
  • Khoảng cách tối đa 120Km đối với Singlemode
38-5321.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI TÍN HIỆU VIDEO SANG QUANG VANTECH VTF-08

Giá: Liên hệ

  • Truyền tín hiệu Video và tín hiệu điều khiển khoảng cách từ xa bằng cáp quang
  • Khoảng cách tối đa 3km đối với cáp quang Multimode
  • Khoảng cách tối đa 120Km đối với cáp quang Singlemode
37-9865.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI TÍN HIỆU VIDEO SANG QUANG QUESTEK QTF-RS01

Giá: Liên hệ

  • Truyền tín hiệu Video và tín hiệu điều khiển khoảng cách từ xa bằng cáp quang
  • Khoảng cách tối đa 3km đối với cáp quang Multimode
  • Khoảng cách tối đa 120Km đối với cáp quang Singlemode
36-7840.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI TÍN HIỆU VIDEO SANG QUANG QUESTEK QTF-RS04

Giá: Liên hệ

  • Truyền tín hiệu Video và tín hiệu điều khiển khoảng cách từ xa bằng cáp quang
  • Khoảng cách tối đa 3km đối với cáp quang Multimode
  • Khoảng cách tối đa 120Km đối với cáp quang Singlemode
35-3986.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI TÍN HIỆU VIDEO SANG QUANG QUESTEK QTF-RS08

Giá: Liên hệ

  • Truyền tín hiệu Video và tín hiệu điều khiển khoảng cách từ xa bằng cáp quang
  • Khoảng cách tối đa 3km đối với cáp quang Multimode
  • Khoảng cách tối đa 120Km đối với cáp quang Singlemode
  • Ứng dụng Questek QTF-RS16
  • Camera quan sát với chức năng điều khiển PTZ
33-3700.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI TÍN HIỆU VIDEO SANG QUANG QUESTEK QTF-RS16

Giá: Liên hệ

Bộ chuyển đổi 4 kênh video + 1 kênh Data sang quang được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống camera sử dụng giải pháp quang để truyền khoảng cách xa, với 1 hệ thống 4 con camera bạn chỉ cần dùng duy nhất 1 bộ chuyển đổi, có kèm cả tín hiệu điều khiển.

32-9340.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI 4 KÊNH VIDEO + 1 KÊNH DATA SANG QUANG SWV60401 4V

Giá: Liên hệ

  • Mã hóa số 8-bit, truyền tín hiệu video không nén, không giảm chất lượng
  • Tương thích với NTSC, PAL, hệ thống camera SECAM CCTV và hỗ trợ giao thức dữ liệu RS-232, RS-422, RS-485
  • Hỗ trợ bất kỳ tín hiệu video nào
  • Tự động tương thích PAL, NTSC và hệ thống video SECAM
  • Hiển thị tình trạng nguồn và một số tham số khác, do đó dễ dàng theo dõi tình trạng hoạt động của hệ thống
  • Truyền dẫn liên tục, không bị nhiễu bởi điện từ
  • Công suất thu quang lớn, phạm vi rộng, không cần điều chỉnh quang-điện.
  • Thiết kế ASIC đặc biệt.
  • Nhiệt độ làm việc rộng ( từ -10°C đến 65°C)
  • Ứng dụng trong các môi trường làm việc khác nhau
  • Chức năng Hot-swap
  • Thiết bị riêng biệt hoặc card gắn rack-mount 19’’ 2U
31-8155.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG 3ONEDATA SWV60100 SERIAL

Giá: Liên hệ

  • Truyền dẫn linh hoạt các tín hiệu Video, Audio, Ethernet, RS232, RS485/422 sang quang.
  • Tự động điều chỉnh các chế độ PAL/NTSC/SECAM
  • Truyền dẫn trong suốt, không bị nhiễu bởi điện từ
  • Tốc độ truyền tải dữ liệu lên tới hơn 128Kbps
  • Khoảng cách truyền dẫn tín hiệu lên đến 80Km
  • Hệ thống truyền tải thông minh (ITS)
  • Ứng dụng rộng rãi trong các hệ thống Camera, Video
  • Lắp đặt và sử dụng dễ dàng, Plug and Play
  • Nhiệt độ hoạt động -10°C đến 65°C
  • Dùng dạng hoàn chỉnh hoặc bắt Rack (rộng 19 inh, cao 4U)
29-9557.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG 3ONEDATA SWV60200 SERIAL

Giá: Liên hệ

  • Truyền dẫn linh hoạt các tín hiệu Video, Audio, Ethernet, RS232, RS485/422 sang quang.
  • Tự động điều chỉnh các chế độ PAL/NTSC/SECAM
  • Truyền dẫn trong suốt, không bị nhiễu bởi điện từ
  • Tốc độ truyền tải dữ liệu lên tới hơn 128Kbps
  • Khoảng cách truyền dẫn tín hiệu lên đến 80Km
  • Hệ thống truyền tải thông minh (ITS)
  • Ứng dụng rộng rãi trong các hệ thống Camera, Video
  • Lắp đặt và sử dụng dễ dàng, Plug and Play
  • Nhiệt độ hoạt động -10°C đến 65°C
  • Dùng dạng hoàn chỉnh hoặc bắt Rack (rộng 19 inh, cao 4U)
30-4062.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG 3ONEDATA SWV60400

Giá: Liên hệ

  • Truyền dẫn linh hoạt các tín hiệu Video, Audio, Ethernet, RS232, RS485/422 sang quang.
  • Tự động điều chỉnh các chế độ PAL/NTSC/SECAM
  • Truyền dẫn trong suốt, không bị nhiễu bởi điện từ
  • Tốc độ truyền tải dữ liệu lên tới hơn 128Kbps
  • Khoảng cách truyền dẫn tín hiệu lên đến 80Km
  • Hệ thống truyền tải thông minh (ITS)
  • Ứng dụng rộng rãi trong các hệ thống Camera, Video
  • Lắp đặt và sử dụng dễ dàng, Plug and Play
  • Nhiệt độ hoạt động -10°C đến 65°C
  • Dùng dạng hoàn chỉnh hoặc bắt Rack (rộng 19 inh, cao 4U)
29-2558.jpg

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG 3ONEDATA SWV60800 SERIAL

Giá: Liên hệ

Zalo
favebook
icon-hotline0
code đông