DÂY CÁP QUANG

h2

h2

DÂY CÁP QUANG

  • Loại vỏ: Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống tia cực tím và côn trùng gặm nhấm
  • Khoảng vượt tối đa: £ 100m
  • Cường độ điện trường cho phép lớn nhất: £ 35kV
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt: £ 9kN
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: £ 4kN
  • Tải trọng phá huỷ cáp: £ 12kN

 

1526459520cap-quang-tu-treo-adss-5667.jpg

CÁP QUANG TỰ TREO ADSS

Giá: Liên hệ

  • Loại vỏ: Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống tia cực tím và côn trùng gặm nhấm
  • Khoảng vượt tối đa: £ 100m
  • Cường độ điện trường cho phép lớn nhất: £ 35kV
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt: £ 9kN
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: £ 4kN
  • Tải trọng phá huỷ cáp: £ 12kN
1526460924cap-quang-tu-treo-adss-khoang-vuot-nho-hon-200m-111.jpg

CÁP QUANG TỰ TREO ADSS (KHOẢNG VƯỢT ≤ 200)

Giá: Liên hệ

  • Loại vỏ: Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống tia cực tím và côn trùng gặm nhấm
  • Khoảng vượt tối đa: £ 300m
  • Cường độ điện trường cho phép lớn nhất: £ 35kV
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt: £ 16kN
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: £ 8kN
1526460974cap-quang-tu-treo-adss-khoang-vuot-nho-hon-300m-7668.jpg

CÁP QUANG TỰ TREO ADSS (KHOẢNG VƯỢT ≤ 300 M)

Giá: Liên hệ

  •  Số sợi: Từ 2 đến 60 sợi quang đơn mode.
  •  Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.
  •  Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).
  •  Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng.
  •  Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.
  •  Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.
1526543938cap-quang-chon-truc-tiep-16fo-5895.jpg

CÁP QUANG CHÔN TRỰC TIẾP SINGLE MODE 16CORE/ 16FO

Giá: Liên hệ

  • Số sợi quang: 2 – 288 sợi quang
  • Đường kính cáp: 13.7 – 32.0 mm
  • Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 20 lần đường kính ngoài của cáp
  • Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt: 10 lần đường kính ngoài của cáp
  • Sức bền kéo khi lắp đặt: ≥ 2700 N
  • Sức bền kéo sau khi lắp đặt: ≥ 2000 N
1526544599cap-quang-chon-truc-tiep-co-bang-thep-9472.jpg

Cáp quang chôn trực tiếp, đơn mode, có băng thép (DB)

Giá: Liên hệ

  • Loại vỏ: Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống gặm nhấm, ăn mòn và phóng điện
  • Khoảng vượt tối đa: 100m
  • Điện áp đường dây đi chung tối đa: 35kV/m
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt: 3.5kN
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: 2.5kN
1526545404cap-quang-thue-bao-12fo-6214.jpg

Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO

Giá: 12.000đ

  • Màu sắc : Màu đen
  • Số sợi: 08 sợi quang (8fo)
  • Đường kính dây cáp: 11.3 x 21.3mm
  • Trọng lượng: 176Kg/Km
  • Bước sóng: Cáp hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
1526547159cap-quang-luon-cong-single-mode-8f0-8766.jpg

Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO

Giá: Liên hệ

  • Màu sắc : Màu đen
  • Số sợi: 24 sợi quang (24Fo)
  • Đường kính dây cáp: 11.3 x 21.3mm
  • Bước sóng: Cáp hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt: £ 3.5kN
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: £ 2.5kN
1526547223cap-quang-luon-cong-single-mode-24fo-5537.jpg

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 24FO

Giá: Liên hệ

  •  Màu sắc : Màu đen
  •  Số sợi: 48 sợi quang
  •  Đường kính vỏ sợi quang: 245 ± 5 mm
  •  Bước sóng: Cáp hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
  •  Khả năng chịu nén của cáp: 2000N/ 10cm
1526547249cap-quang-luon-cong-single-mode-48fo-7685.jpg

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO

Giá: Liên hệ

  • Màu sắc : Màu đen
  • Số sợi: 96 sợi quang
  • Đường kính vỏ sợi quang: 245 ± 5 mm
  • Bước sóng: Cáp hoạt động trong bước sóng: 1310nm - 1550nm
  • Khả năng chịu nén: 2000N/10cm
1526547274cap-quang-luon-cong-single-mode-96fo-6302.jpg

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO

Giá: Liên hệ

 

  • Số sợi: Từ 2 đến 60 sợi quang đơn mode.
  • Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.
  • Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).
  • Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng.
  • Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.
  • Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.
1526543324cap-quang-chon-truc-tiep-8fo-757.jpg

Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 8 Core/8Fo

Giá: Liên hệ

  • Số sợi: Từ 2 đến 60 sợi quang đơn mode.
  • Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.
  • Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).
  • Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng.
  • Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.
  • Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.
1526544137cap-quang-chon-truc-tiep-24fo-5969.jpg

Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 24 Core/ 24 FO

Giá: Liên hệ

  •  Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655.
  •  Từ 2 – 12 sợi quang SMF.
  •  Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường
  •  Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
  •  Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.
1526544864cap-quang-thue-bao-2fo-2924.jpg

Cáp quang thuê bao 2 FO cáp FTTH

Giá: 2.000đ

  • Chuẩn màu theo TIA nhận dạng dễ dàng.
  • Lớp jacket UV bảo vệ cáp khỏi môi trường khắc nghiệt ngoài trời.
  • Lớp jacket có ma sát thấp dễ kéo thông qua ống dẫn.
1526461912cap-quang-amp-singlemode-4fo-1364.jpg

Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi) | AMP Fiber Optic Cable

Giá: 28.000đ

  • Singlemode(850nm/1550nm)
  • Suy hao tối đa : 0.4/0.4 dB/km
  • Vận hành: -40°C đến +70°C  (-40°F đến +160°F)
  • Thi công: -20°C đến +60°C  (-22°F đến +140°F)
  • Lưu giữ: -40°C đến +70°C  (-40°F đến +160°F)
     
1526462233cap-quang-amp-singlemode-8fo-2608.jpg

Cáp quang SM AMP 8Fo OS2

Giá: Liên hệ

  • Loại: Cáp quang Singlemode ( đơn mode )
  • Bước sóng: 1310nm – 1550nm
  • Khoảng cách truyền dẫn: 120Km
  • Số sợi quang: 4 sợi
  • Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655
1571458549cap-quang-treo-4fo-3659.jpg

Cáp quang treo 4FO Singlemode Cablexa GYXTW

Giá: 4.500đ

  • Loại: Singlemode ( đơn mode )
  • Bước sóng: 1310nm – 1550nm
  • Khoảng cách truyền dẫn: 120Km
  • Số sợi quang: 2
  • Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655
1571456610cap-quang-treo-2fo-2129.jpg

Cáp quang treo 2FO Singlemode FTTH-2FO Cablexa GYXTW

Giá: Liên hệ

  •  Số sợi quang trong cáp: 4-96 sợi/fiber
  •  Chiều dài tối đa sử dụng: 6000m
  •  Bán kính trong nhỏ nhất của cáp khi sử dụng: 270 mm
  •  Bán kính trong nhỏ nhất khi họat động: 240 mm
  •  Lực chịu nén của cáp: 2000 N/100 nm
1526544077cap-quang-chon-truc-tiep-4fo-7637.jpg

Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 4Fo/4Core

Giá: Liên hệ

  • Số sợi: 12 sợi quang
  • Chiều dài: 6000m (Max)
  • Số sợi trong cáp: 4-96 Sợi / Fiber
  • Đường kính dây cáp: 11.3 x 21.3mm
  • Trọng lượng: 176Kg/Km
1526547193cap-quang-luon-cong-single-mode-12fo-762.jpg

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO

Giá: Liên hệ

  • Vỏ cáp quang luồn cống Singlemode PKL 4Fo được làm bằng nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống tia tử ngoại và côn trùng gặm nhấm.
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt: £ 3.5kN
  • Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: £ 2.5kN
  • Khả năng chịu nén: 2000N/10cm
  • Hệ số dãn nở nhiệt: < 8.2x10-6/oC
  • Dải nhiệt độ làm việc: -5 oC ~ 70 oC

 

 

1526547075cap-quang-luon-cong-single-mode-4fo-6621.jpg

Cáp quang luồn cống singlemode PKL 4FO

Giá: Liên hệ

Loại sợi : Đơn mốt(SM) ,chiết suất dạng bậc thang, sợi sản xuất đạt tiêu chuẩn ITU - T G652.D

Đường kính trường mốt : Giá danh định của đường kính trường mốt tại bước sóng 1310nm,nằm trong phạm vi 8,6 mm đến 9,5mm;

Sai số của đường kính trường mốt : Không vượt quá ± 0,7 mm giá trị danh định.

Đường kính vỏ:

+ Giá trị đường kính vỏ danh định của sợi : 125 mm

+ Sai số của đường kính vỏ không vượt quá ± 1 mm giá trị danh định.

1526545071cap-quang-thue-bao-4fo-2417.jpg

Cáp quang Singlemode 4 Core/4FO

Giá: 3.500đ

  • Loại vỏ: Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống gặm nhấm, ăn mòn và phóng điện
  • Khoảng vượt tối đa: 100m
  • Điện áp đường dây đi chung tối đa: 35kV/m
  • Khả năng chịu nén: 2000N/10cm
  • Hệ số dãn nở nhiệt: < 8.2x10-6/oC
1526545432cap-quang-thue-bao-8fo-7989.jpg

Cáp quang Singlemode 8core/ 8FO

Giá: 11.500đ

Zalo
favebook
icon-hotline0
code đông