DÂY NHẢY QUANG SM

h2

h2

DÂY NHẢY QUANG SM

  • Loại: FC/ST 9/125 đơn mode, đa mode
  • Đầu kết nối: FC/ST
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
download-5097.jpg

DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE FC-ST

Giá: 80.000đ

  • Loại: FC/UPC – FC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
  • Đầu kết nối: FC/FC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
1414127154-day-nhay-quang-fc-fc-simplex-240-4539.jpg

DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE FC-FC

Giá: 80.000đ

  • Loại: LC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
  • Đầu kết nối: SC/LC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
1521795679day-nhay-quang-sc-lc-1-8507.jpg

DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE LC-SC

Giá: 80.000đ

  • Loại: FC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
  • Đầu kết nối: SC/FC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
1521794759day-nhay-quang-sc-fc-1-1247.jpg

DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE SC-FC

Giá: 80.000đ

  • Đầu nối trái: LC/UPC Singlemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
  • Đầu nối phải: LC/UPC Singemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
  • Chiều dài: 3m,5m … 30m theo nhu cầu sử dụng
  • Đường kính sợi: 2,0mm 3,0mm
  • Số lần kết nổi: 1000 lần
  • Độ suy hao: <0,2dB
1521791579day-nhay-quang-lc-lc-5140.jpg

DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE LC-LC

Giá: 80.000đ

  •  Loại: SC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
  •  Đầu kết nối: SC/SC
  •  Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
  •  Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  •  Bước sóng: 1310, 1550 nm
  •  Độ uốn cong: R = 3cm
1521789840day-nhay-quang-sc-sc-1-8268.jpg

DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE SC-SC

Giá: 80.000đ

  • Loại: ST/UPC – ST/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
  • Đầu kết nối: FC/FC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
1413943640day-nhay-quang-stst-sm-1107.jpg

DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE ST–ST

Giá: 80.000đ

  • Đầu nối phải: SC/PC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: LC/PC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  • Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
09-764.jpg

DÂY NHẢY QUANG SINGLE CORE SC LC

Giá: Liên hệ

  • Loại đầu nối: SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, E2000, SMA
  • Loại sợi: Singlemode
  • Kiểu sợi: Simplex ( 1 sợi )
  • Bước sóng: 1310nm - 1550nm
  • Độ uốn cong: R=3cm
  • Lực căng lớn nhất: 90N/cm
1571105648fpc-sx-os1-6933.jpg

DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE OS1 SIMPLEX FPC-SX-OS1

Giá: Liên hệ

Zalo
favebook
icon-hotline0
code đông