MODULE QUANG

h2

h2

MODULE QUANG

Optical fiber module UTF022251-UTF023251: Chuẩn kết nối SC/FC/ST hoặc dây Pigtail FC, bộ thu nhận Single mode hoặc multi mode 2 trong 1.

55-5328.jpg

MODUL QUANG UTF022251-UTF023251

Giá: Liên hệ

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM tương thích với hầu hết các thiết bị, sản phẩm có tính ổn định và độ bền cao

54-5893.jpg

MODULE CISCO GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G

Giá: Liên hệ

  • Mô-đun quang SFP Cisco GLC-GE-100FX Gigabit SFP (mini-GBIC)
  • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể hoán đổi nóng cắm vào cổng SFP Ethernet của một sản phẩm của Cisco
  • Tuân thủ các thông số kỹ thuật MSA có kích thước nhỏ (SFP)
  • Tương thích với IEEE802.3 1000BASE-X
  • Kết nối Duplex song song cho Giga Ethernet
  • Hỗ trợ khoảng cách tối đa 2km so với cáp quang đa mode
  • Vỏ bọc kim loại đầy đủ để giảm nhiễu điện từ (EMI)
  • Phê duyệt: C-Tick, FCC, CE, RoHS, ISO9001, TUV, UL
53-5580.jpg

MODULE QUANG CISCO GLC-GE-100FX

Giá: Liên hệ

Module quang SFP Transceiver 550M Multimode HHD-G8515-1-LC hỗ trợ tốc độ dữ liệu 155Mbps, 1.25Gbps, 2.5Gbps và lên đến 120km khoảng cách truyền dẫn cáp quang single-mode hoặc 550m với sợi đa mode multimode.

50-4086.jpg

MODULE QUANG SFP HHD-G8515-1-LC

Giá: Liên hệ

  • Module quang 1 sợi (SFP Transceiver) HHD- GPB2310-10-LC một bộ thu phát quang một sợi 10Gb thế hệ mới.
  • Hỗ trợ dữ liệu tốc độ 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps, sử dụng sợi quang đơn mode khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km và 550m với sợi đa mode.
52-7706.jpg

MODULE QUANG 1 SỢI SFP HHD-GPB2310-10-LC

Giá: Liên hệ

Modul quang 1 sợi 155Mb (G-Net HHD-GB3515-20-LC) là SFP Transceiver 1310 – 1550nm, điều đó có nghĩa nó là bộ thu phát quang hoạt động trong bước sóng 1310nm – 1550nm.

51-2306.jpg

MODUL QUANG 1 SỢI 155MB HHD-GB3515-20-LC

Giá: Liên hệ

Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC,module dùng cho các loại thiết bị như Switch hay Converver, DSLAM có khe SDP,có tốc độ truyền và phát nhanh.

50-9306.jpg

MODULE QUANG 2 SỢI 155MB HHD-G3115-20-LC

Giá: Liên hệ

Module quang 2 sợi 1.25Gb HHD-G3112-20-LC, module dùng cho các loại thiết bị như Switch hay Converver, DSLAM có khe SDP,có tốc độ truyền và phát nhanh, khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km.

49-315.jpg

MODULE QUANG 2 SỢI 1,25GB HHD-G3112-20-LC

Giá: Liên hệ

  • Module quang 1 sợi (SFP Transceiver) HHD- GB5312-20-LC một bộ thu phát quang một sợi 1,25Gb.
  • Hỗ trợ dữ liệu tốc độ 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps, sử dụng sợi quang đơn mode khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km.
48-5971.jpg

MODULE QUANG 1 SỢI SFP TRANCEIVER HHD- GB5312-20-LC

Giá: Liên hệ

Module quang 1 sợi (SFP Transceiver) HHD- GB3512-20-LC một bộ thu phát quang một sợi 1,25Gb.Hỗ trợ dữ liệu tốc độ 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps, sử dụng sợi quang đơn mode khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km và 550m với sợi đa mode.

47-8476.jpg

MODULE QUANG 1 SỢI SFP TRANCEIVER HHD- GB3512-20-LC

Giá: Liên hệ

  • Module quang 1 sợi hãng GNET HHD-GB5315-20-LC hội tụ những ưu điểm vượt trội trong thiết kế và tính năng đã và đang được ưa chuộng sử dụng.
  • Module quang 1 sợi hãng GNET này tạo ấn tượng với khách hàng không chỉ bởi chất lượng, những tính năng vượt trội trong truyền tín hiệu quang mà còn ở thiết kế nhỏ gọn và khả năng cắm nóng tiện lợi dễ sử dụng.
46-2838.jpg

MODULE QUANG 1 SỢI GNET HHD-GB5315-20-LC

Giá: Liên hệ

Zalo
favebook
icon-hotline0
code đông